Home / NEWS / Je Ni kwa nini Mbilia Bel hajaolewa mpaka sasa? sikia sauti video :UMUZIKI EAST AFRICA

Je Ni kwa nini Mbilia Bel hajaolewa mpaka sasa? sikia sauti video :UMUZIKI EAST AFRICA

Malkia wa rhumba duniani Mbilia Bel alikonga nyoyo za mashabiki wake alipozuru Kenya wiki iliyopita, na kuwatumbuiza jijini Nairobi na Kisumu.

John Nene, anazungumza naye kuhusu mapenzi yake ya Tabu Ley, maisha yake kwenye muziki.

Je, ni kwa nini hajaolewa mpaka sasa?    CHANZO CHA HABARI NI  BBC

 

VIDEO ZAKE  HAPA CHINIII

http://www.blaiton.com

1,190 total views, 1 views today

About Steven Blaiton

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

*

x

Check Also

2PEN X TINA_ POKEA SALAMU – UMUZIKI EAST AFRICA

10,971 total views, 1 views today

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.

Powered by themekiller.com anime4online.com animextoon.com apk4phone.com tengag.com moviekillers.com